

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MALIASILI NA UTALII

Anwani ya Simu: "MALIASILI NA UTALII",
Simu: 026-2321566/2321567
Fax: 026-2321514
E-mail- ps@mnrt.go.tz



Mtaa wa Kilimani,
Barabara ya Askari,
S.L.P. 1351,
40472 DODOMA.

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Waziri wa Maliasili na Utalii Mhe. Dkt. Hamisi A. Kigwangalla (Mb) amemteua **Dkt. Cuthbert L. Nahonyo, Mhadhiri Mwandamizi wa Chuo Kikuu cha Dar-es-Salaam** kuwa **Mwenyekiti** wa Bodi ya Chuo cha Mafunzo ya Taaluma ya Wanyamapori Pasiansi. Uteuzi huo umefanyika tarehe 04 Juni 2018.

Aidha kufuatia uteuzi huo, Katibu Mkuu, **Maj. Gen. Gaudence S. Milanzi** amewateua wafuatao kuwa wajumbe wa Bodi ya Chuo cha Mafunzo ya Taaluma ya Wanyamapori Pasiansi.

1. Bi. Lowaeli S. Damalu, **Mkuu wa Chuo cha Mafunzo ya Taaluma ya Wanyamapori Pasiansi** kuwa **Katibu wa Bodi ya Chuo cha Mafunzo ya Taaluma ya Wanyamapori Pasiansi**.
2. Kanali Martin Kilugha, **Mhifadhi, Mamlaka ya Hifadhi ya Taifa Ngorongoro - NCAA**.
3. Bw. Martin T. Looiboki, **Mkurugenzi wa Hifadhi, Shirika la Hifadhi za Taifa za Tanzania - TANAPA**.
4. **Mkurugenzi wa Idara ya Wanyamapori** kutoka Wizara ya Maliasili na Utalii.
5. **Afisa Polisi Mpelelezi Mkoa, Mwanza**.
6. Bw. Endrick Siprian Killenga, **Mhasibu Mkuu wa Mkoa wa Mwanza**.

Uteuzi huo wa Mwenyekiti na wajumbe ni wa muda wa miaka mitatu kuanzia tarehe **04/06/2018** hadi tarehe **03/06/2021**.

IMETOLEWA NA:

A handwritten signature in blue ink, appearing to read 'Aloyce K. Nzuki'.

Dkt. Aloyce K. Nzuki
KAIMU KATIBU MKUU
WIZARA YA MALIASILI NA UTALII